Arweinwyr Agrisgôp: Cyfeiriadur

Gall grwpiau digidol gael eu cynnal ledled Cymru.

Alan Gardner - Agrisgop Leader
Alan Gardner

Lleoliad: Gogledd Cymru

Manylion cyswllt: 

alan.gardner@agrisgop.cymru / 07712 458358

Placeholder
Beth Jennings

Lleoliad: Sir y Fflint

Manylion cyswllt:

bethan.jennings@agrisgop.cymru  / 07975 918300

Elaine Rees Jones (image)
Elaine Rees Jones

Lleoliad: Gogledd Cymru

Manylion cyswllt: 

elaine.reesjones@agrisgop.cymru / 07968 981332

Elen Pencwm (image)
Elen Pencwm

Lleoliad: Canolbarth Cymru

Manylion Cyswllt: 

elen.pencwm@agrisgop.cymru / 07572 679624

Jacqui Banks
Jacqui Banks

Lleoliad: Gogledd Cymru

Manylion cyswllt:

jacqui.banks@menterabusnes.co.uk / 07961 958806

Jessica Williams
Jessica Williams

Lleoliad: Bryn Crug, Gwynedd 

Manylion cyswllt:

jessica.williams@agrisgop.cymru / 07739354148

Lilwen Joynson (image)
Lilwen Joynson

Lleoliad: De Cymru

Manylion cyswllt: 

lilwen.joynson@agrisgop.cymru / 07964 302476

Lowri Rees Roberts (image)
Lowri Rees Roberts

Lleoliad: Gogledd Cymru

Manylion cyswllt: 

lowri.rees.roberts@agrisgop.cymru / 07880 728273

Myrddin Davies (image)
Myrddin Davies

Lleoliad: Gogledd Cymru

Manylion Cyswllt: 

myrddin.davies@agrisgop.cymru / 07766 703255

Rhian Jones
Rhian Jones

Location: Denbighshire/Pan-Wales

Contact details:

rhian.jones@agrisgop.cymru / 07551 700391

Sam Alexander
Sam Alexander

Lleoliad: Ceredigion/Yn gweithredu o gwmpas Canolbarth a De Cymru 

Manylion cyswllt: 

sam.alexander@agrisgop.cymru / 07770 669418 
 

FC
Sara Pedersen MRCVS

Lleoliad: Bro Morgannwg/Yn gweithredu ledled De Cymru 

Manylion cyswllt:

sara.pedersen@agrisgop.cymru / 07545 431800

Sion Evans
Sion Evans

Lleoliad: Ceredigion/Sir Gaerfyrddin

Contact details:

sion.evans@agrisgop.cymru / 07988 482613